CLASS 9/3 'S FORUM
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.

games mini nè mấy bồ !!!!!!!

Go down

games mini nè mấy bồ !!!!!!! Empty games mini nè mấy bồ !!!!!!!

Bài gửi  Admin Thu May 01, 2008 6:42 pm

Chắc hẳn dù có là người đam mê truyện tranh hay ko thì có lẽ các bạn đã từng nghe đến cái tên Pokêmon .Hôm nay tui giới thiệu tui xin giới thiệu Phiên bản 3d hóa của Pokemon
Cốt truyện: Bạn trong vai Red , 1 cậu bé có cuộc sống bình thường như bao cậu bé khác , từ nhỏ cậu đã có ước mơ trở thành 1 nhà huấn luyện Pokemon thiên tài , kô cam chịu cuộc sống tẻ nhạt như vậy , cậu đã bỏ nhà ra đi để theo đuổi ước mơ của mình ()
Gameplay : khá giống Final Fantasy ( tất nhiên ko giống hoàn toàn) , game chơi theo kiểu nhập vai theo lượt ,bạn có quyền chọn 1 con pokemon bất kỳ để đấu với các con pokemon khác , con nầy chết thì thay con kia vào , nếu chết hết thì coi như bạn thua ( bạn được quyền cầm theo 5 con pokemon) .Lúc đầu sẽ chỉ có 1 con pokemon , trong quá trình chơi bạn sẽ thu phục thêm được nhiều Pokemon khác ( dùng bóng để thu phục , bóng có bán trong các cửa hàng , loại càng đắt xác suất bắt được Pokemon sẽ càng cao ) , nếu kô nhầm thì cả thẩy có 32 con ( quá ít so với các phiên bản trên game boy ) .Lưu ý 1 chút , các pokemon sẽ khắc hệ nhau vì vậy level cao chưa chắc đã thắng.
Hình ảnh : chỉ dùng lại ở mức trung bình thôi , cũng phải thông cảm vì đây là mini game .Game xây dựng trên nền 3d tất nhiên là thua xa các game khác
nhưng cũng đử để bạn tận hưởng , tối rất thích mấy con pokemon , trông chũng khá đẹp , tuy nhiên chưởng của con nào cũng giống con nào về mặt này tui ko thích 1 tí nào cả .Game chạy hầu hết trên mọi cấu hình máy nên tui sẽ kô đề cập đến phần này nữa
Âm thanh :chỉ gọi là tàm tạm thui , đủ để nghe , cảm nhận , nói chũng tui kô câu nệ về mặt âm thanh
Điểm :6/10 (tạm chấp nhận)
Link dowoad :http://www.migames.diendan.vn/downlo.../pokemon3D.rar
Laughing

Admin
Admin

https://class93.1talk.net

- Similar topics